TRƯỜNG TH NGUYỄN CHÍ THANH TƯNG BỪNG NGÀY HỘI KHAI TRƯỜNG
- Thứ năm - 05/09/2013 20:15
- |In ra
- |Đóng cửa sổ này
![TRƯỜNG TH NGUYỄN CHÍ THANH TƯNG BỪNG NGÀY HỘI KHAI TRƯỜNG](http://th-nguyenchithanh-nuithanh-quangnam.edu.vn/files/news/thumb/img_3646.jpg)
LỄ KHAI GIẢNG NĂM HỌC MỚI 2013 - 2014
Hòa chung trong niềm hân hoa cả nước chào mừng năm học mới, năm học 2013 - 2014. Được sự cho phép của Phòng GD&ĐT Núi Thành, Trường TH Nguyễn Chí Thanh tổ chức lễ khai giảng năm học 2013 - 2014. Lễ khai giảng được tổ chức trang nghiêm, gồm hai phần, phần lễ và phần hội. Về tham dự với lễ khai giảng năm học mới có sự diện diện của các đồng chí lãnh đạo địa phương xã Tam Tiến, các đ/c đến từ hội phụ huynh học sinh, Ban giám hiệu nhà trường, các thầy cô giáo và các em học sinh, đặc biệt buổi lễ có sự hiện diện của các nhà hảo tâm đến từ công ty thức ăn thủy sản Việt Hoa và nhiều tổ chức khác.
Một số hình ảnh trong lễ khai giảng
![](http://th-nguyenchithanh-nuithanh-quangnam.edu.vn/uploads/news/2013_09/img_3646.jpg)
Văn nghệ chào mừng
![](http://th-nguyenchithanh-nuithanh-quangnam.edu.vn/uploads/news/2013_09/img_3649.jpg)
Đón học sinh đầu cấp
![](http://th-nguyenchithanh-nuithanh-quangnam.edu.vn/uploads/news/2013_09/img_3653.jpg)
Lễ diễu hành trong lễ khai giảng
![](http://th-nguyenchithanh-nuithanh-quangnam.edu.vn/uploads/news/2013_09/img_3660.jpg)
Các khối diễu hành qua lễ đài
![](http://th-nguyenchithanh-nuithanh-quangnam.edu.vn/uploads/news/2013_09/img_3664.jpg)
Liên đội tặng hoa cho Ban giám hiệu
![](http://th-nguyenchithanh-nuithanh-quangnam.edu.vn/uploads/news/2013_09/img_3667.jpg)
Ông Tân Linh Nguyễn - Tổng giám đôc công ty Việt Hoa phát biểu tại buổi lễ
![](http://th-nguyenchithanh-nuithanh-quangnam.edu.vn/uploads/news/2013_09/img_3663.jpg)
Thầy Nguyễn Kim Tuyến - Hiệu trưởng đọc diễn văn khai mạc
![](http://th-nguyenchithanh-nuithanh-quangnam.edu.vn/uploads/news/2013_09/img_3684.jpg)
Thầy Nguyễn Kim Tuyến - Hiệu trưởng đánh trống khai trường
![](http://th-nguyenchithanh-nuithanh-quangnam.edu.vn/uploads/news/2013_09/img_3682.jpg)
Ủy ban mặt trận tổ quốc Việt Nam xã Tam Tiến tặng xe đạp cho học sinh nhân ngày khai trường
![](http://th-nguyenchithanh-nuithanh-quangnam.edu.vn/uploads/news/2013_09/img_3676.jpg)
Công ty Việt Hoa tặng quà cho học sinh nhân ngày khai trường
![](http://th-nguyenchithanh-nuithanh-quangnam.edu.vn/uploads/news/2013_09/img_3699.jpg)
Trò chơi đi xe đạp chậm trong phần hội
![](http://th-nguyenchithanh-nuithanh-quangnam.edu.vn/uploads/news/2013_09/img_3709.jpg)
Trò chơi đổ nước vào chai
Chú ý: Việc đăng lại bài viết trên ở website hoặc các phương tiện truyền thông khác mà không ghi rõ nguồn http://th-nguyenchithanh-nuithanh-quangnam.edu.vn là vi phạm bản quyền