SINH HOẠT GIAO LƯU NGÀY QUỐC TẾ PHỤ NỮ 8/03
- Thứ tư - 13/03/2013 07:59
- |In ra
- |Đóng cửa sổ này
![SINH HOẠT GIAO LƯU NGÀY QUỐC TẾ PHỤ NỮ 8/03](http://th-nguyenchithanh-nuithanh-quangnam.edu.vn/files/news/thumb/1_1_1.jpg)
SINH HOẠT KỶ NIỆM NGÀY QUỐC TẾ PHỤ NỮ 8/03
Nhân kỷ niệm ngày Quốc tế phụ nữ 8/03, Trường TH Nguyễn Chí Thanh đã tổ chức giao lưu với Trường kết nghĩa Tiểu học Tiên Châu - Tiên Phước. Tại đây hai trường đã tổ chức lễ kỷ niệm ngày Quốc tế phụ nữ 8/03, qua đó tổ chức dã ngoại cho hội đồng sư phạm của hai trường.
![](http://th-nguyenchithanh-nuithanh-quangnam.edu.vn/uploads/news/2013_03/1_1.jpg)
Hội đồng sư phạm hai trường
![](http://th-nguyenchithanh-nuithanh-quangnam.edu.vn/uploads/news/2013_03/2_1.jpg)
Ban giám hiệu hai trường tặng hoa cho trưởng Ban nữ công của hai trường
![](http://th-nguyenchithanh-nuithanh-quangnam.edu.vn/uploads/news/2013_03/3_1.jpg)
Thầy Nguyễn Kim Tuyến - Hiệu trưởng phát biểu trong buổi lễ
![](http://th-nguyenchithanh-nuithanh-quangnam.edu.vn/uploads/news/2013_03/4_1.jpg)
Tham quan dã ngoại của hai trường
Chú ý: Việc đăng lại bài viết trên ở website hoặc các phương tiện truyền thông khác mà không ghi rõ nguồn http://th-nguyenchithanh-nuithanh-quangnam.edu.vn là vi phạm bản quyền